| ชื่อแบรนด์: | Sunshineopto |
| เลขรุ่น: | SP3WG520 |
| MOQ: | 1000pcs |
| ราคา: | Need to negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 50PCS / รีล 1000PCS / BOX |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, PAYPAL, Western Union, กรัมเงิน |
| หมายเลขรุ่น | SP3WG520 |
|---|---|
| การตกแต่ง | การบัดกรีแบบ Reflow |
| ชิป | ชิปไต้หวัน 45mil |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| ขนาด | 14.8×7.9 มม. |
| มุมมอง | 120 องศา |
| แพ็คเกจ | 50 ชิ้น/ม้วน, 1000 ชิ้น/กล่อง |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.2-4.0V |
| กระแส | 800mA |
| ความยาวคลื่น | 520-530nm |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 90-100lm |
| การรับประกันคุณภาพ | รับประกัน 2 ปี |
| ตลาดหลัก | ทั่วโลก |
1. โปรดยืนยันการรับสินค้าเมื่อได้รับ หากสินค้าเสียหาย โปรดติดต่อเราทันทีและส่งรูปถ่ายเพื่อยืนยันและแก้ไขปัญหา
2. เรารับประกันการจัดส่งที่ตรงเวลา แต่ไม่สามารถควบคุมเวลาจัดส่งด่วนได้ ทีมขายของเราจะให้หมายเลขติดตามในวันทำการถัดไป คุณสามารถติดตามการจัดส่งโดยใช้หมายเลขที่ให้ไว้หรือติดต่อสาขาบริษัทขนส่งด่วนในพื้นที่
| วิธีการจัดส่ง | เวลาจัดส่ง |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 วันทำการ |
| EMS | 10-15 วันทำการ |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 วันทำการ |
| เงื่อนไขการค้า | FOB|EXW|CIF|CFR |
| ความพร้อมของตัวอย่าง | ใช่ |
| เวลาจัดส่งมาตรฐาน | 3-4 วันทำการ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด