| ชื่อแบรนด์: | Sunshineopto |
| เลขรุ่น: | SP3WNW220 |
| MOQ: | 1000pcs |
| ราคา: | Need to negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 50PCS / REEL |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, PAYPAL, Western Union, กรัมเงิน |
LED กำลังสูง 220LM 3W 6500K พร้อมแผ่น PCB อลูมิเนียมดาว
คำอธิบาย: ใช้วัตถุดิบที่ดีที่สุดในการผลิต LED ของเรา
| หมายเลขรุ่น | SP3WNW220 |
|---|---|
| การตกแต่ง | การบัดกรีแบบรีโฟลว์ |
| วัสดุ | ชิป Epistar หรือชิป Bridgelux 45mil |
| MOQ | 1000 ชิ้น |
| ขนาด | 14.8x7.9 มม. |
| มุมมอง | 120 องศา, 90 องศา, 60 องศา |
| แพ็คเกจ | 50 ชิ้น/ม้วน, 1000 ชิ้น/กล่อง |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.5-4.5V |
| กระแสไฟ | 700mA |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง | 200-220lm |
| อุณหภูมิสี | 4000-4500K, 4500-5000K, 5000-5500K, 5500-6000K, 6000-6500K, 6500-7000K |
| ใบรับรอง | LM-80, RoHS |
| การใช้งาน | ไฟ LED, ไฟถนน, ไฟฉาย, หลอด LED, หลอดฮาโลเจน, ไฟตั้งโต๊ะ, แถบไฟ ฯลฯ |
| รับประกันคุณภาพ | รับประกัน 2 ปี |
| ตลาดหลัก | ทั่วโลก |
| วิธีการจัดส่ง | เวลาจัดส่ง |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 วันทำการ |
| EMS | 10-15 วันทำการ |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 วันทำการ |
| เงื่อนไขการค้า | FOB|EXW|CIF|CFR |
| ความพร้อมของตัวอย่าง | ใช่ |
| เวลาจัดส่งมาตรฐาน | 3-4 วันทำการ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด