| ชื่อแบรนด์: | MEAN WELL |
| เลขรุ่น: | HLG-240H-24A |
| MOQ: | 10 |
| ราคา: | Negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจเดิม |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, Paypal, Western Union, กรัมเงิน |
| ชื่อสินค้า | 240W 24V ไฟไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า |
| รุ่นหมายเลข | HLG-240H-24A |
| พลัง | 240W |
| ความดันทางเข้า | 100-240VDC |
| ความดันออก | 24V |
| การรับประกัน | 7 ปี |
| การจัดอันดับกันน้ํา | IP65 / IP67 |
| ขนาด | 244.2 x 68 x 38.8 มิลลิเมตร |
| การบรรจุ | 1.3kg; 12pcs/16.6kg/0.84CUF |
| รูปแบบ | HLG-240H-12* | HLG-240H-15* | HLG-240H-20* | HLG-240H-24* | HLG-240H-30* | HLG-240H-36* | HLG-240H-42* | HLG-240H-48* | HLG-240H-54* | |
| Output | ความดันแบบตรงกัน | 12V | 15V | 20V | 24V | 30V | 36V | 42V | 48V | 54V |
| สถานที่ปัจจุบัน4 | รางวัล | รางวัล | รางวัล | รางวัล | รางวัล | รางวัล | รางวัล | รางวัล | รางวัล | |
| ปัจจุบัน | 16A | 15A | 12A | 10A | 8A | 6.7A | 5.8A | 5A | 4.5A | |
| พลังประเมิน | 192W | 225W | 240W | 240W | 240W | 241.2W | 243.6W | 240W | 240.3W | |
| RIPPLE & NOISE (สูงสุด) หมายเหตุ2 | 150mVp-p | 150mVp-p | 200mVp-p | 200mVp-p | 200mVp-p | 200mVp-p | 250mVp-p | 250mVp-p | 350mVp-p | |
| ความดัน ADJ ระยะ | 11.2 ~ 12.8V | 13.5 ~ 17V | 18 ~ 22V | 21.6~26.4V | 27 ~ 33V | 32.4~39.6V | 37.8~46.2V | 43.2~52.8V | 50 ~ 57V | |
| ผู้จัดการประจํา | 8 ~ 16A | 7.5 ~ 15A | 6 ~ 12A | 5 ~ 10A | 4 ~ 8A | 3.35 ~ 6.7A | 2.9 ~ 5.8A | 2.5 ~ 5A | 2.23 ~ 4.45A | |
| หมายเหตุความอดทนต่อแรงดัน3 | ± 2.5% | ± 2.5% | ±2.0% | ±2.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | |
| กฎหมายสาย | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | |
| กติกาภาระ | ±2.0% | ±2.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | |
| กําหนดเวลา เริ่มต้น6 | 1000ms, 80%ms/115VAC | |||||||||
| จับเวลา (ประเภท) | 15ms/115VAC, 230VAC | |||||||||
| INPUT | ช่วงความดัน หมายเหตุ5 | 90 ~ 305VAC / 127 ~ 431VDC | ||||||||
| ระยะความถี่ | 47 ~ 63Hz | |||||||||
| ธาตุพลังงาน (ประเภท) | ≥0.98/115VAC, ≥0.95/230VAC @ ความจูงเต็ม | |||||||||
| การบิดเบือนฮาร์มอนิกทั้งหมด | THD<20% (@load≥50%), <10% (@load≥75%) | |||||||||
| ประสิทธิภาพ (ประเภท) | 90% | 90% | 92% | 92% | 93% | 93% | 930.50% | 930.50% | 930.50% | |
| AC CURRENT (ประเภท) | 4A/115VAC, 1.2A/277VAC | |||||||||
| อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้า | การเริ่มต้นเย็น 75A ((สูงสุด) @ 230VAC, 50% Ipeak | |||||||||
| MAX จํานวนของ PSU บน 16A | 2 หน่วย ((ประเภท B), 4 หน่วย ((ประเภท C) @ 230VAC | |||||||||
| การรั่วไหลของปัจจุบัน | < 0.75mA/277VAC | |||||||||
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 วันทําการ |
| EMS | 10-15 วันทําการ |
| รายการจดทะเบียนไปรษณีย์ทางอากาศ HK Post | 15-18 วันทําการ |
| เงื่อนไขการค้า | สินค้า FOB EXW สินค้า CIF สินค้า CNF |
| การมีตัวอย่าง | ใช่ |
| เวลาจัดส่งตามมาตรฐาน | 3-4 วันทําการ |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด