| ชื่อแบรนด์: | Sunshineopto |
| เลขรุ่น: | ซัน-M11E-L |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | negotiate |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T / T, Paypal, Western Union, กรัมเงิน |
โมดูล LED แบบกลมนี้ถูกออกแบบมาสําหรับการใช้งานด้านนอกในการประกายแสงที่มีความน่าเชื่อถือสูง โดยมีโครงสร้างจากอลูมิเนียม มุมรังสี 90 องศาและไฟ LED ประสิทธิภาพสูงที่มีประสิทธิภาพระบบประมาณ 100-130 lm/W. ด้วยการป้องกันกันน้ํา / ฝุ่น IP67 และความทนทานต่อการกระแทก IK08 มันถูกสร้างขึ้นเพื่อการทํางานในระยะยาวในสภาพแวดล้อมฝน ฝุ่น สั่นและการกระแทกกลเบาทําให้มันเหมาะสําหรับแสงสวน, ไฟฉายภูมิทัศน์, ไฟฉายพื้นที่, ไฟฉายสนับสนุนถนน และไฟฟ้ากลางแจ้งอุตสาหกรรม
| รุ่นหมายเลข | SUN-M11E-L |
|---|---|
| พลัง | 20-30W |
| ค่าธรรมเนียม | 2700K/3000K/4000K/5000K/6000K/9000K |
| ประสิทธิภาพของแสง | 100-130lm/w |
| มุมขั้ว | 90 องศา |
| ขนาดโมดูล | กว้าง 100 มม ความสูง 56 มม |
| กระแสไฟฟ้า | 650mA |
| โลเตชั่นไฟฟ้า | DC27-43V |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ~ 50°C |
| ชุด | เลนส์ LED + PCB + เครื่องระบายความร้อน + เครื่องขับ 30W + เครื่องเชื่อม |
| วัสดุสําหรับเลนส์ | PC |
| ระดับการป้องกัน | IP67/IK08 |
| วัสดุสําหรับแผ่น PCB | อลูมิเนียม |
| อายุที่ระบุ | 50,000+ ชั่วโมง |
| การรับประกัน | การรับประกัน 3 ปี |
ไฟสวน
ไฟฉายภูมิทัศน์
การส่องแสงพื้นที่
การส่องแสงสนับสนุนทาง
ไฟฟ้าภายนอกอุตสาหกรรม
เครื่องฉายแสงกลางแจ้งตามสั่ง
| วิธีการขนส่ง | ระยะเวลาการจัดส่ง |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FedEx | 4-5 วันทําการ |
| EMS | 10-15 วันทําการ |
| รายการจดทะเบียนไปรษณีย์ทางอากาศ HK Post | 15-18 วันทําการ |
| เงื่อนไขการค้า | FOB, EXW, CIF, CFR |
| การมีตัวอย่าง | ใช่ |
| เวลาจัดส่งตามมาตรฐาน | 3-4 วันทําการ |
กําลังมองหาโรงงานไฟที่น่าเชื่อถือ?
อุปกรณ์ไฟฟ้าพลังงานสูงของเราที่มีการรับรอง CE ถูกส่งไปยัง 50+ ประเทศ
รับข้อเสนอฟรีตอนนี้
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด